.....::::::Diên Dàn Lơp CDDT09B::::::.....
Chào Bạn Hiền!!
Chào Bạn Hiền!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

----->>>>Diễn Đàn Của Những Chàng Trai<<<<----

Trang Chính[code]nothing to see [/code] I_icon_mini_portalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[code]nothing to see [/code]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sohot

Họ Tên : Bi-Rain
Birthday : 28/10/1990

[code]nothing to see [/code] Empty
Bài gửiTiêu đề: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 6:33 pm

Code:
nothing to see

Được sửa bởi nolover ngày Thu Mar 03, 2011 1:35 pm; sửa lần 2.
admin
Admin

Họ Tên : Nguyễn KuTi
Birthday : 29/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 7:16 pm

co len ban hien..minh cung tam trang the thui..nhung bjo rut chan lai hok kip nua roi..........
https://caodangdientu09b.forumvi.com
sohot

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 7:34 pm

năm nay thi lại hok ?? kaka

Được sửa bởi nolover ngày Thu Mar 03, 2011 1:33 pm; sửa lần 1.
admin
Admin

Họ Tên : Nguyễn KuTi
Birthday : 29/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 8:01 pm

thi lai chu..kiem nganh kjac thui...hehe trung cap cung dc..
https://caodangdientu09b.forumvi.com
acmalh

acmalh

Họ Tên : hanDs0m3 | al0ne
Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 5:06 am

hok biết ng này là ai nhưng nói thật đầu óc thì nhỏ mà đòi làm đại sự... nhớ bạn bè nhớ gia đình thì về quê cày ruộng hay bán vé số mẹ nó đi... đứa nào mà ko nhớ chứ... nhưng vì chỉ vì 2 chữ " tương lai " thế thôi bạn nhé.. con đường nào cũng có chông gai bạn à,, và có gian nan thì mới thành công.. đã bước dc 2/3 vậy thì chỉ còn 1/3 thôi mà nhanh lắm... cố gắng thì cái gì cũng làm dc bạn ơi... từ bỏ cái suy nghĩ ấy đi nhé ! thanks
sohot

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 6:01 am

Trích dẫn :
.....!!!
haokiet

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 1:06 pm

".hok còn hứng thú với cái nghề cái nghiệp "ở dưới xưởng" này ùi....giờ sao đây....haizz.........."
nói nghe thấy gúm, diz mẹ có cái nghề gì là không khổ cực, chẳng qua quá thụ động ko chịu nghiên cứu học hỏi thêm, ko chịu học mà cứ muốn ngồi trên ghế giám đốc hã??? Con người ai sinh ra là giỏi là tài, đều giở như nhau thôi, cái quan trọng là có biết tự học hỏi hay ko, mày học ko dc hay mày chưa bao giờ học dẫn đến ko có kiến thức rồi học ko nổi??? Nếu mày học cái này ko nổi thì mày học cái khác củng không nổi, ko có ý chí thì chả làm dc việc gì ra hồn cả!
quăng boom chơi thôi chứ tao là lười nhất lớp rồi!
*yukito*91*

*yukito*91*

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 6:58 am

nhưng tao lên mạng thấy ngành của tụi mình nằm trong những ngành nghề đang có xu hướng thất nghiệp hiện nay đó, đã vậy còn nghĩa vụ quân sự rình rập khi ra trường, ra trường nếu mún liên thông thì thành tick trong 3 năm phải là loại khá, còn cái vụ dy thực tập nữa chứ, truog ko chju gjoj thjeu thj mấy thằng công ty có chju nhận tuj mình thực tập ko, CÓ AE NÀO BJK CHỖ THỰC TẬP NÀO NGON KO, CHỈ GJAO DÙM
acmalh

acmalh

Họ Tên : hanDs0m3 | al0ne
Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 5:23 pm

có xu hướng thất nghiệp thì mày nghĩ mẹ đi.. biến mà đi học nghành khác đi.. còn cái vụ nhận thực tập thì đền học kì 5 học kì 6 tụi bây sẽ dc đi.. bảo đảm.. tụi bây thực tập mà tốt thì công ty đó nó mời bây làm luôn... đụ mẹ toàn nghe theo lời gió bay..
sohot

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 5:51 pm

bình tỉnh đi mọi người, đó chỉ là suy nghĩ thôi, k lẽ nói nghĩ là nghĩ hay sao,
haokiet

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitimeTue Mar 08, 2011 4:52 pm

các bác cứ bình tỉnh chuyện đâu còn có đó. Bác "Tuấn" nói củng đúng mà bác" yi-ku-to" nói củng chả sai.
theo em thất nghiệp là đối với những thằng vô tích sự có mảnh bằng mà ko có kiến thức thôi! nghành này rất dễ xin việc nhưng việc thì lương chả cao làm cùng lắm lên dc trưởng phòng kĩ thuật, muốn có chức phải mở công ty riêng..... hoặc học thêm quản lí(thuộc kinh tế). còn chuyện liên thông ấy ah,làm 1 năm rồi qua bên Tôn Đức Thắng mà thi.
mà em nghĩ củng lạ mấy bác học trường tiêu chuẩn "CLC" (tiêu chuẩn ClC không phải là "chất lượng cao" mà là " chép là chính") mà cứ than trời, thi kiểm tra ko chép tài liệu củng chép bài bạn mà cứ để bị rớt.
Nói thật em củng chả tài hơn mấy bác mà đi nói mấy bác nhưng được cái thi hay kiểm tra em dùng mọi cách(vô sỉ nhất) để chép bài nên tình hình học em thấy củng nhẹ nhàng theo tiêu chuẩn CLC ( chơi là chính)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [code]nothing to see [/code]   [code]nothing to see [/code] I_icon_minitime

[code]nothing to see [/code]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang