.....::::::Diên Dàn Lơp CDDT09B::::::.....
Chào Bạn Hiền!!
Chào Bạn Hiền!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

----->>>>Diễn Đàn Của Những Chàng Trai<<<<----

Trang ChínhNgày Mai Đi Học Rồi.... I_icon_mini_portalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ngày Mai Đi Học Rồi....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
admin
Admin

Họ Tên : Nguyễn KuTi
Birthday : 29/04/1991

Ngày Mai Đi Học Rồi.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày Mai Đi Học Rồi....   Ngày Mai Đi Học Rồi.... I_icon_minitimeSun Feb 13, 2011 8:07 am

huhu......sau gần một tháng trời rời xa bạn bè...thầy cô...về quê đón một năm mới với gia đình....k biết ai thấy sau chứ tui thấy mệt wa trời wa đất..
nói thật thì cũng vui lắm..nhưng buồn là vì mình già thêm một tủi..huhuh... sức khỏe thì sa sút...hầu như ngày nào cũng nhậu..mệt k gì tả nổi....
và rồi..mai cũng lại dc gặp bạn bè...thật sự nói thì hơi nôn nôn vì sắp gặp lại bạn bè...dù hok bà con thân thích..nhưng học chung cũng gần 2 năm trời rồi còn j...thg thi hok phải thương..nhưng rất mến các bạn trong lớp..mặc dù còn một số kẻ thù giấu mặt..
vá... bên cạnh niềm vui đó la một đống nổi lo..huhu mấy ông sao chứ..tui đang rầu nè...một đóng nợ trc mắt...huhu tiền nhà tiền học phí..tiền thiếu con ghệ nữa..hixhix..
Tết tui cũng hok có đi đâu hết..chỉ ngồi ở nhà nta lại nhậu thui..kaka...chỉ có đi dc núi Bà Đen hà...hok biết lớp mình có ai ở tây ninh hok nữa... tết mà hok thằng nào rủ tao đi chơi hết ak..bùn mún chết z...
thui..vào dòng trc khi mình chia tay gia đình rồi tiếp tục lên saig gòn ăn chơi...
Năm mới hết rồi...ae mai mình gặp lại..rảnh thì nhậu một bữa mừng ae mình hội ngộ...
ae co j vui hay ghình ảh j đó thì pose cho mọi người vui hơn.... cái tết của Trí đơn giản z thôi hà....////////////////////////////////////////
https://caodangdientu09b.forumvi.com
sohot

Họ Tên : Bi-Rain
Birthday : 28/10/1990

Ngày Mai Đi Học Rồi.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày Mai Đi Học Rồi....   Ngày Mai Đi Học Rồi.... I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 8:52 pm

admin đã viết:
huhu......sau gần một tháng trời rời xa bạn bè...thầy cô...về quê đón một năm mới với gia đình....k biết ai thấy sau chứ tui thấy mệt wa trời wa đất..
nói thật thì cũng vui lắm..nhưng buồn là vì mình già thêm một tủi..huhuh... sức khỏe thì sa sút...hầu như ngày nào cũng nhậu..mệt k gì tả nổi....
và rồi..mai cũng lại dc gặp bạn bè...thật sự nói thì hơi nôn nôn vì sắp gặp lại bạn bè...dù hok bà con thân thích..nhưng học chung cũng gần 2 năm trời rồi còn j...thg thi hok phải thương..nhưng rất mến các bạn trong lớp..mặc dù còn một số kẻ thù giấu mặt..
vá... bên cạnh niềm vui đó la một đống nổi lo..huhu mấy ông sao chứ..tui đang rầu nè...một đóng nợ trc mắt...huhu tiền nhà tiền học phí..tiền thiếu con ghệ nữa..hixhix..
Tết tui cũng hok có đi đâu hết..chỉ ngồi ở nhà nta lại nhậu thui..kaka...chỉ có đi dc núi Bà Đen hà...hok biết lớp mình có ai ở tây ninh hok nữa... tết mà hok thằng nào rủ tao đi chơi hết ak..bùn mún chết z...
thui..vào dòng trc khi mình chia tay gia đình rồi tiếp tục lên saig gòn ăn chơi...
Năm mới hết rồi...ae mai mình gặp lại..rảnh thì nhậu một bữa mừng ae mình hội ngộ...
ae co j vui hay ghình ảh j đó thì pose cho mọi người vui hơn.... cái tết của Trí đơn giản z thôi hà....////////////////////////////////////////
hehe...thieu tien con ghe nua chu, kaka. ...tet nay t cung bun bun mun chit..may bua dau thi o nha thui, may bua sau moi di choi khungnkhiep lun, nam nay k dc di dai nam, ru tui no di, ai cung di ui, hok ai di nua, lam minh k mun di lun, haizz....vay la het te, hoc hanh thui, tuan sau thi lai ktx....huhu

Ngày Mai Đi Học Rồi....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang