.....::::::Diên Dàn Lơp CDDT09B::::::.....
Chào Bạn Hiền!!
Chào Bạn Hiền!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

----->>>>Diễn Đàn Của Những Chàng Trai<<<<----

Trang Chínhanh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_mini_portalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sohot

Họ Tên : Bi-Rain
Birthday : 28/10/1990

anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeThu May 12, 2011 8:35 pm

chuẩn bị báo cáo đồ án ùi, cũng có nhiều nhóm đã hoàn thành và nhiều nhóm đang "dỡ khóc dỡ cười" vì mạch hok chạy hay là chạy không được như ý, như vậy là thấy nản mất ùi, haizz
acmalh

acmalh

Họ Tên : hanDs0m3 | al0ne
Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeSat May 14, 2011 8:50 am

thanks nhìu hén...
Nhóm mình làm xong rùi Very Happy
Nhóm nào chưa làm xong và gặp khó khăn gì sao ko post lên đây cái khó khăn đó để anh em cùng giải quyết nèk..
sohot

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeMon May 16, 2011 9:24 pm

bay gio chua lam xong, mach chua chay , chan nan ghe, haizz, cung hok bit phai chia se sao nua, hic
hara

Họ Tên : Mr_HaRa
Birthday : 29/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeTue May 17, 2011 6:50 am

có ai cho mượn báo cáo cái mạch kích scr hok... viết chưa xong... cho cop vài cai đi.. huhuh
sohot

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeWed May 18, 2011 9:13 pm

t hok co de tai do, hihi, mach cua nhom t di die ui hahaha huhuuh
acmalh

acmalh

Họ Tên : hanDs0m3 | al0ne
Birthday : 30/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeThu May 19, 2011 7:56 pm

hara đã viết:
có ai cho mượn báo cáo cái mạch kích scr hok... viết chưa xong... cho cop vài cai đi.. huhuh
tưởng làm mạch hok chạy thì giúp dc còn viết sách thì làm mạch đã chạy.. viết sách chả là vấn đề...
--------------------------------
gửi sohot
làm đề tài gì vậy ? làm sao mà mạch die ? và khi die thì đã tìm ra nguyên nhân nó die chưa ?
---------------------------------
Ngày mai báo cáo ! Chưa làm xong power point nữa này ! Báo cáo xong cái này thứ 7 lại ôm típ báo cáo KTS !
Toàn là " xô " ko ! hok thấy ra tiền mà thấy " xô " vào chổ chết !
leductruong

Họ Tên : lê đức trường
Birthday : 06/06/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitimeSun May 22, 2011 5:14 am

cố lên đi tụ bay còn có nhui thời gian đâu cố mà làm đi @@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha   anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha I_icon_minitime

anh em cố gắng báo cáo đồ án ĐTCS thành công nha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang