.....::::::Diên Dàn Lơp CDDT09B::::::.....
Chào Bạn Hiền!!
Chào Bạn Hiền!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

----->>>>Diễn Đàn Của Những Chàng Trai<<<<----

Trang Chính1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_mini_portalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
acmalh

acmalh

Họ Tên : hanDs0m3 | al0ne
Birthday : 30/07/1991

1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeFri May 06, 2011 6:18 pm

tình hình là thấy mấy chú mấy pác trong lớp tổ chức dzữ dzằng lắm mà đến lúc thì cũng rầm rộ chỉ có được mấy chú đi chơi... vậy ra hổm này em lập topic này với mong muốn như sau:
1/ xiết chặt tình cảm anh em trong lớp chúng ta
2/ 1 chuyến xả xì trét cho 1 học kỳ căng thẳng
3/ 1 chuyến tìm hiểu về thế giới chung quanh
4/ 1 chuyến đi nhậu và trao dồi kiến thức với nhau sau 1 học kỳ

Từ những lý do như trên xem xin trân trọng thông báo và kính mời anh em trong lớp " CĐĐT09B " sau học kì này. Chúng ta nên đi đâu đó để thư giản... và sum vầy bên nhau. Nhận thấy các pác các chú hụt đi chuyến VŨNG TÀU vì bận chuyện đồ án..
Thế sau chuyến tham quan về kiến thức trong HK4 này em kính mong các bác cùng em làm lại 1 chuyến đi VŨNG TÀU.. Thật vui vẽ và nhiệt tình...
Pác nào có dự định và muốn tham gia thì comment nhé.. Comment như sau
1/ mình muốn đi mà hõng có xe
2/ mình có xe nhưng đi 1 mình..
3/ những ai đi 2 mình 1 chuyến xe thì báo rõ tên tuổi ng đi cùng.
==> thuận tiện cho việc xắp xếp để có thể đi với số lượng đông nhất..
========================================
thanks

Được sửa bởi acmalh ngày Sat May 07, 2011 5:33 pm; sửa lần 1.
hara

Họ Tên : Mr_HaRa
Birthday : 29/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeFri May 06, 2011 9:41 pm

mình đk một vé.. thích đi một mình... chạy cho sướng... ủng hộ 2 tay.. k ý kiến nhá...........
phatdaigia

Họ Tên : Phạm Quang Phát
Birthday : 05/09/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSat May 07, 2011 11:39 am

di dau moi dc chu.
*yukito*91*

*yukito*91*

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSat May 07, 2011 4:49 pm

dy ngu~ dy, dy ngu~ la` ok nhất, chư' ban` cho da~ dy ruj` ko thag` nao` dy đâu,....
acmalh

acmalh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSat May 07, 2011 5:31 pm

*yukito*91* đã viết:
dy ngu~ dy, dy ngu~ la` ok nhất, chư' ban` cho da~ dy ruj` ko thag` nao` dy đâu,....
tào lao.. dek đi thì im.. đừng có làm loạn làm điên.. thằng ngu nào vậy
NHắc thêm.. bác nào ko đi im ngậm mỏ lại.. đừng SỦA bậy làm mấy bác khác sợ ko dám đi nữa nhé.
*yukito*91*

*yukito*91*

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSat May 07, 2011 8:24 pm

co' may` moj dang sua~ do', tao chj~ noi' su that thuj, tới lúc do' co' thag` nao` dy ko thi` bjk, nếu thag` nao` cug~ mun' dy thj` tao noi' j` ke tao, may` sợ caj' j`
acmalh

acmalh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:06 am

học đến đây rồi mà bạn hình như vẩn chưa biết danh sách đăng ký là gì thì phải.. bạn ko đi thì thôi.. ng ta đi thì ng ta đăng ký.. do đó dễ dàng sĩ số.. ko cần đến bạn phải nói cái mà bạn gọi là " sự thật " . đến đây chắc bạn đã hiểu..còn ko hiểu mà cứ muốn comment lại để chứng tỏ bạn đúng thì khỏi cần nữa.. mình xin thua... chỉ số IQ của bạn cao thật..
có viết rõ 3 cái để comment đang ký màk.. bạn bị đui hay bị mù..riêng mình thì thấy mấy dòng bạn comment chả có cái nào nói đi hay ko đi cả. Phải chăng bị thừa ?.. Hiểu chưa bạn hiền ?
sohot

Họ Tên : Bi-Rain
Birthday : 28/10/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:22 am

acmalh : đúng là một người toàn phát ngôn không hay!!! toàn những cm của m viết ra chỉ chứng tỏ cho người khác thấy m là người thiếu lịch sự và văn hoá mà thui !! hỉu chưa!! trong lớp tụi nó gọi m là "thằng Tuấn mad" bây giờ mới bít "ờ nó mad thật" (sr hén chém mạnh tay quá Smile)
hara

Họ Tên : Mr_HaRa
Birthday : 29/04/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeMon May 09, 2011 8:19 pm

@all: ae đừng nên gây nhau như thế chứ.... chuyện có j to đâu mà chém quá trời z.... đi hay k k wan trọng... chủ yếu là cái tinh thần kìa.. nếu có tinh thần thì cả lớp ra công viên ngồi nói dóc thì cũng là tinh thần rồi... khỏi đi đâu hết.. suy nghĩ về bản thân đi nhé!!!
acmalh

acmalh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeMon May 09, 2011 8:25 pm

ờ.. tui mad... các bác khôn hơn tui màk... xin lổi tui hõng dám chơi với mấy ng khôn như các bác...
*yukito*91*

*yukito*91*

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeTue May 10, 2011 8:55 am

thằng acmalh ja` caj' đầu mà nói chuyện như con nít, ko hiu~ sao no' học lên tới đây dc nua~
acmalh

acmalh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeWed May 11, 2011 6:50 am

ừ em là con nít.. hehe... là con nít mà học lên được tận đây đấy... các pác là ng lớn mà sao cũng chỉ ngồi học chung em nhỉ... chắc cũng chưa lớn hơn em đâu. haha
.. thoai hok chém nhau nữa anh em cùng 1 lớp mờ ta ... vừa làm xong hết các mạch đồ án.. haha.. bác nào đi Vũng Tàu thì comment lại nhé.. tùy theo số lượng ng đi và số lượng xe mà chúng ta tính toán sau.. tránh viết những câu "...." làm nản lòng người sắp đọc và người muốn đi.
hoangtucoi

Họ Tên : hom nay phai hon hom qua nhung khong bang ngay mai

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitimeThu May 12, 2011 5:32 am

axaxax khi nao noi maf cos thuc hien dc dau vo keo hettttt. chan chet dc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng   1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng I_icon_minitime

1 chuyến dã ngoại cho 1 học kì căng thẳng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang